Module quang Module quang Model:10302
Hãng sản xuất:Extreme Network
Xuất xứ:China
S000133 Extreme Network 43.120.000 đ Số lượng: 1 chiếc


  •  
  • Module quang

  • Đăng ngày: 16/03/2018
  • Giá bán: 43.120.000 đ

  • Model:10302
    Hãng sản xuất:Extreme Network
    Xuất xứ:China


10G Singlemode, 10km, chuẩn kết nối LC
10 Gigabit Ethernet SFP+ module, 1310nm, SMF 10km link, LC connector
Sản phẩm cùng loại