Module quang Module quang Model:SFP-10G-SR=
Hãng sản xuất:Cisco
Xuất xứ:Trung Quốc
S000091 Thiết bị cisco 26.530.700 đ Số lượng: 1 chiếc


  •  
  • Module quang

  • Đăng ngày: 16/03/2018
  • Giá bán: 26.530.700 đ

  • Model:SFP-10G-SR=
    Hãng sản xuất:Cisco
    Xuất xứ:Trung Quốc


10Gbps, Multimode, LC Duplex Connector
Sản phẩm cùng loại